Việt Xanh

Việt Xanh “𝓜𝓸̣̂𝓽 𝓼𝓪̉𝓷 𝓹𝓱𝓪̂̉𝓶 𝔁𝓪𝓷𝓱 - 𝓝𝓰𝓪̀𝓷 𝓽𝓾̛𝓸̛𝓷𝓰 𝓵𝓪𝓲 𝓼𝓪̣𝓬𝓱”

Cảm xúc của chúng tôi khi được cả nhà ủng hộ rất nhiều 🫶🫶📩 Inbox Việt Xanh để được tư vấn và nhận bảng giá chi tiết cho ...
09/11/2025

Cảm xúc của chúng tôi khi được cả nhà ủng hộ rất nhiều 🫶🫶
📩 Inbox Việt Xanh để được tư vấn và nhận bảng giá chi tiết cho từng nhu cầu sử dụng.

--------------
Việt Xanh - Sản phẩm sinh học được làm từ tinh bột ngô Việt Nam
🌏Fanpage: Việt Xanh
📞Hotline: 0399557326
💻Website:

✨Truyền thông offline - SỐNG XANH CÙNG VIỆT XANH ✨Hành trình “xanh” - bắt đầu từ chính bạn 🌱Hãy cùng Việt Xanh gặp gỡ, t...
09/11/2025

✨Truyền thông offline - SỐNG XANH CÙNG VIỆT XANH ✨

Hành trình “xanh” - bắt đầu từ chính bạn 🌱

Hãy cùng Việt Xanh gặp gỡ, trải nghiệm và lan tỏa tinh thần sống bền vững trong Sự kiện Offline “Sống xanh cùng Việt Xanh” – nơi bạn có thể:
🍃 Trải nghiệm các sản phẩm thân thiện với môi trường
🌾 Gặp gỡ những người trẻ truyền cảm hứng sống xanh
🌍 Cùng nhau tạo nên hành trình giảm nhựa và yêu Trái Đất hơn

📅 Thời gian: 10:00 - 13:00 | 09/11/2025
📍 Địa điểm: Chung cư Học Viện Hậu Cần, Ngọc Thuỵ, Long Biên, Hà Nội
📩 Inbox Việt Xanh để được tư vấn và nhận bảng giá chi tiết cho từng nhu cầu sử dụng.
--------------
Việt Xanh - Sản phẩm sinh học được làm từ tinh bột ngô Việt Nam
🌏Fanpage: Việt Xanh
📞Hotline: 0399557326
💻Website:

✨Truyền thông offline - SỐNG XANH CÙNG VIỆT XANH ✨Hành trình “xanh” - bắt đầu từ chính bạn 🌱Hãy cùng Việt Xanh gặp gỡ, t...
06/11/2025

✨Truyền thông offline - SỐNG XANH CÙNG VIỆT XANH ✨

Hành trình “xanh” - bắt đầu từ chính bạn 🌱

Hãy cùng Việt Xanh gặp gỡ, trải nghiệm và lan tỏa tinh thần sống bền vững trong Sự kiện Offline “Sống xanh cùng Việt Xanh” – nơi bạn có thể:
🍃 Trải nghiệm các sản phẩm thân thiện với môi trường
🌾 Gặp gỡ những người trẻ truyền cảm hứng sống xanh
🌍 Cùng nhau tạo nên hành trình giảm nhựa và yêu Trái Đất hơn

📅 Thời gian: 15:00 - 20:00 | 07/11/2025
📍 Địa điểm: 99 Xuân Thuỷ, Cầu Giấy, Hà Nội
📩 Inbox Việt Xanh để được tư vấn và nhận bảng giá chi tiết cho từng nhu cầu sử dụng.
--------------
Việt Xanh - Sản phẩm sinh học được làm từ tinh bột ngô Việt Nam
🌏Fanpage: Việt Xanh
📞Hotline: 0399557326
💻Website:

🌿 SỐNG XANH CÙNG VIỆT XANH 🌿Mỗi lựa chọn nhỏ hôm nay – là một bước lớn cho hành tinh mai sau ♻️ Từ tinh bột ngô và vật l...
05/11/2025

🌿 SỐNG XANH CÙNG VIỆT XANH 🌿

Mỗi lựa chọn nhỏ hôm nay – là một bước lớn cho hành tinh mai sau

♻️ Từ tinh bột ngô và vật liệu tự nhiên, Việt Xanh phát triển những sản phẩm phân hủy sinh học an toàn:
👉 Túi, hộp, khay, bát đĩa, bộ dụng cụ ăn uống, ống hút... tất cả đều thân thiện với môi trường và an toàn cho sức khỏe.

“𝑴𝒐̣̂𝒕 𝒔𝒂̉𝒏 𝒑𝒉𝒂̂̉𝒎 𝑿𝒂𝒏𝒉 - 𝑵𝒈𝒂̀𝒏 𝒕𝒖̛ơ𝒏𝒈 𝒍𝒂𝒊 𝑺𝒂̣𝒄𝒉”

🌱Mỗi sản phẩm Việt Xanh không chỉ là lựa chọn tiêu dùng, mà còn là một hành động nhỏ góp phần giảm rác thải nhựa, bảo vệ môi trường sống, và truyền cảm hứng sống xanh đến cộng đồng

📩 Inbox Việt Xanh để được tư vấn và nhận bảng giá chi tiết cho từng nhu cầu sử dụng.

--------------
Việt Xanh - Sản phẩm sinh học được làm từ tinh bột ngô Việt Nam
🌏Fanpage: Việt Xanh
📞Hotline: 0399557326
💻Website:

🌽 ỐNG HÚT PHÂN HỦY SINH HỌC TỪ TINH BỘT NGÔ 💡Bạn có tin rằng chỉ một chiếc ống hút nhỏ bé cũng có thể gieo mầm cho một t...
04/11/2025

🌽 ỐNG HÚT PHÂN HỦY SINH HỌC TỪ TINH BỘT NGÔ

💡Bạn có tin rằng chỉ một chiếc ống hút nhỏ bé cũng có thể gieo mầm cho một tương lai khác biệt?
Với Việt Xanh, mỗi lần “𝘯𝘩𝑎̂́𝘱 𝘮𝑜̣̂𝘵 𝘯𝘨𝑢̣𝘮 𝘯𝑢̛𝑜̛́𝘤” là thêm một lựa chọn tử tế cho môi trường.

🌿Sản xuất từ tinh bột ngô - nguồn nguyên liệu tái tạo, thân thiện với thiên nhiên
🌿Không nhựa, không độc hại, an toàn khi tiếp xúc với thực phẩm
🌿Có khả năng phân hủy sinh học, giảm gánh nặng rác thải nhựa cho sông biển và đất đai
🌿Phù hợp cho quán cà phê, nhà hàng, quán trà sữa, sự kiện xanh và cả gia đình yêu lối sống bền vững

Mỗi chiếc ống hút mà bạn chọn hôm nay chính là lời cam kết nhỏ bé nhưng mạnh mẽ cho hành tinh ngày mai. 🌍

💌 Việt Xanh sẵn sàng đồng hành cùng:
👉 Các quán F&B muốn chuyển đổi sang bao bì xanh
👉 Trường học, doanh nghiệp, tổ chức cần giải pháp quà tặng, sự kiện “xanh hóa” hình ảnh
👉 Những cá nhân yêu môi trường, muốn bắt đầu từ những thay đổi nhỏ nhất

📩 Inbox Việt Xanh để được tư vấn và nhận bảng giá chi tiết cho từng nhu cầu sử dụng.
“𝑴𝒐̣̂𝒕 𝒔𝒂̉𝒏 𝒑𝒉𝒂̂̉𝒎 𝑿𝒂𝒏𝒉 - 𝑵𝒈𝒂̀𝒏 𝒕𝒖̛ơ𝒏𝒈 𝒍𝒂𝒊 𝑺𝒂̣𝒄𝒉” từ chính chiếc ống hút bạn đang cầm trên tay. 🌱

--------------
Việt Xanh - Sản phẩm sinh học được làm từ tinh bột ngô Việt Nam
🌏Fanpage: Việt Xanh
📞Hotline: 0399557326
💻Website:

𝐓𝐇𝐀̀𝐍𝐇 𝐕𝐈𝐄̂𝐍 𝐂𝐔̉𝐀 𝐍𝐇𝐀̀ 𝐕𝐈𝐄̣̂𝐓 𝐗𝐀𝐍𝐇🌱 Xin chào mọi người, mình là 𝐕𝐢 𝐓𝐡𝐢̣ 𝐍𝐠𝐨̣𝐜 𝐀́𝐧𝐡 - thành viên số 5 trong đại gia đình ...
03/11/2025

𝐓𝐇𝐀̀𝐍𝐇 𝐕𝐈𝐄̂𝐍 𝐂𝐔̉𝐀 𝐍𝐇𝐀̀ 𝐕𝐈𝐄̣̂𝐓 𝐗𝐀𝐍𝐇

🌱 Xin chào mọi người, mình là 𝐕𝐢 𝐓𝐡𝐢̣ 𝐍𝐠𝐨̣𝐜 𝐀́𝐧𝐡 - thành viên số 5 trong đại gia đình Việt Xanh.
Hôm nay, mình rất hạnh phúc được cùng mọi người giới thiệu “𝐁𝐨̣̂ đ𝐨̂𝐢 𝘅𝐚𝐧𝐡” - Cốc & Đĩa phân huỷ sinh học.

Từ những ngày đầu tham gia dự án, mình luôn ấp ủ một ước mơ nhỏ:
“𝗡𝗲̂́𝘂 𝗺𝗼̂̃𝗶 𝗯𝘂̛̃𝗮 𝗮̆𝗻 đ𝗲̂̀𝘂 𝗰𝗼́ 𝘁𝗵𝗲̂̉ 𝘁𝗿𝗼̛̉ 𝗻𝗲̂𝗻 𝘅𝗮𝗻𝗵 𝗵𝗼̛𝗻, 𝘁𝗵𝗶̀ 𝗧𝗿𝗮́𝗶 Đ𝗮̂́𝘁 𝗻𝗮̀𝘆 𝗰𝘂̃𝗻𝗴 𝘀𝗲̃ 𝗱𝗶̣𝘂 𝗱𝗮̀𝗻𝗴 𝗵𝗼̛𝗻 𝗺𝗼̣̂𝘁 𝗰𝗵𝘂́𝘁.” 💚

Và thế là, Việt Xanh đã biến ước mơ ấy thành hiện thực - bằng những sản phẩm từ tinh bột ngô (PLA), thân thiện, an toàn và có thể phân huỷ tự nhiên chỉ trong vài tháng. Không chỉ là một chiếc cốc hay đĩa thông thường, đó là lời nhắn gửi của chúng mình tới môi trường - rằng sống xanh không khó, chỉ cần bắt đầu từ những điều nhỏ nhất.

🥤 Cốc - nhẹ, trong, không mùi nhựa, dùng được cho cả nước nóng và lạnh.
🍽️ Đĩa - thanh thoát, chịu nhiệt tốt, phù hợp cho mọi bữa ăn xanh.

🌏 Mỗi sản phẩm Việt Xanh ra đời đều là một bước đi nhỏ nhưng bền bỉ, hướng tới một tương lai không còn rác thải nhựa. Và mình tin rằng, cùng nhau, chúng ta có thể làm được điều đó.

Cảm ơn mọi người đã đồng hành cùng Việt Xanh - cùng mình - trên hành trình
“𝑴𝒐̣̂𝒕 𝒔𝒂̉𝒏 𝒑𝒉𝒂̂̉𝒎 𝑿𝒂𝒏𝒉 - 𝑵𝒈𝒂̀𝒏 𝒕𝒖̛ơ𝒏𝒈 𝒍𝒂𝒊 𝑺𝒂̣𝒄𝒉”

--------------
Việt Xanh - Sản phẩm sinh học được làm từ tinh bột ngô Việt Nam
🌏Fanpage: Việt Xanh
📞Hotline: 0399557326
💻Website:

🌿 Xin chào mọi người!Mình là Trương Thị Mai Phương, đến từ nhà Việt Xanh 💚Hôm nay, mình rất vui được giới thiệu đến mọi ...
02/11/2025

🌿 Xin chào mọi người!
Mình là Trương Thị Mai Phương, đến từ nhà Việt Xanh 💚

Hôm nay, mình rất vui được giới thiệu đến mọi người những sản phẩm xanh của Việt Xanh như bát chấm, dĩa – được làm từ tinh bột ngô . Tuy nhỏ bé nhưng mỗi sản phẩm đều mang trong mình sứ mệnh lớn: giảm thiểu rác thải nhựa và góp phần bảo vệ môi trường sống.

👉 Các sản phẩm từ tinh bột ngô có khả năng phân hủy sinh học hoàn toàn, an toàn cho sức khỏe và cực kỳ thân thiện với môi trường.
👉 Dù là bát chấm hay dĩa thì đều chắc chắn, cứng cáp, không bị mềm khi gặp nước và hoàn toàn có thể thay thế đồ nhựa dùng một lần trong quán ăn, nhà hàng, quán cà phê hoặc ngay tại chính ngôi nhà của bạn

💬 Việt Xanh tin rằng mỗi lựa chọn nhỏ hôm nay, từ việc đổi một chiếc dĩa hay bát dùng một lần đều góp phần tạo nên một tương lai xanh – sạch – bền vững hơn cho hành tinh.

“𝑴𝒐̣̂𝒕 𝒔𝒂̉𝒏 𝒑𝒉𝒂̂̉𝒎 𝑿𝒂𝒏𝒉 – 𝑵𝒈𝒂̀𝒏 𝒕𝒖̛ơ𝒏𝒈 𝒍𝒂𝒊 𝑺𝒂̣𝒄𝒉” 💚

--------------
Việt Xanh – Sản phẩm sinh học từ tinh bột ngô Việt Nam
🌏 Fanpage: Việt Xanh
📞 Hotline: 0399557326
💻 Website:

🌿 Xin chào mọi người!Mình là Bùi Huyền Trang, đến từ nhà Việt Xanh 💚Hôm nay, mình rất vui được giới thiệu đến mọi người ...
01/11/2025

🌿 Xin chào mọi người!
Mình là Bùi Huyền Trang, đến từ nhà Việt Xanh 💚

Hôm nay, mình rất vui được giới thiệu đến mọi người túi nilon và ống hút làm từ tinh bột ngô 🌽 những sản phẩm nhỏ bé nhưng mang trong mình sứ mệnh lớn: giảm thiểu rác thải nhựa và bảo vệ môi trường sống của chúng ta.

👉 Túi nilon từ tinh bột ngô có thể phân hủy sinh học hoàn toàn, an toàn cho sức khỏe và vẫn giữ được độ bền, độ dẻo như túi nhựa thông thường.
👉 Ống hút sinh học thì chắc chắn, không bị mềm khi gặp nước và hoàn toàn thân thiện với môi trường - lựa chọn lý tưởng cho quán cà phê, nhà hàng hoặc cả những ai yêu thích lối sống xanh tại nhà 🌱

💬 Việt Xanh tin rằng mỗi hành động nhỏ hôm nay - từ việc thay một chiếc túi, một chiếc ống hút - đều góp phần tạo nên một tương lai sạch đẹp hơn cho hành tinh.

“𝑴𝒐̣̂𝒕 𝒔𝒂̉𝒏 𝒑𝒉𝒂̂̉𝒎 𝑿𝒂𝒏𝒉 – 𝑵𝒈𝒂̀𝒏 𝒕𝒖̛ơ𝒏𝒈 𝒍𝒂𝒊 𝑺𝒂̣𝒄𝒉” 💚

--------------
Việt Xanh - Sản phẩm sinh học được làm từ tinh bột ngô Việt Nam
🌏Fanpage: Việt Xanh
📞Hotline: 0399557326
💻Website:

🌿 Xin chào mọi người!Mình là Nguyễn Huy Hoàng, đến từ nhà Việt Xanh đây ạ 🥰Hôm nay, mình mang đến cho mọi người một dòng...
31/10/2025

🌿 Xin chào mọi người!
Mình là Nguyễn Huy Hoàng, đến từ nhà Việt Xanh đây ạ 🥰
Hôm nay, mình mang đến cho mọi người một dòng sản phẩm nhỏ nhưng mang ý nghĩa lớn - thìa và dao dùng 1 lần làm từ tinh bột ngô 🌽

Sản phẩm không chỉ an toàn, tự nhiên, mà còn chịu nhiệt tốt, cứng cáp và sẽ phân hủy hoàn toàn sau khi sử dụng ♻️

👉 Giải pháp hoàn hảo thay thế nhựa dùng một lần, giúp bạn sống xanh dễ dàng hơn mỗi ngày.

💬 Dù là dùng trong gia đình, nhà hàng hay các quán cà phê, sản phẩm thìa và dao tinh bột ngô của Việt Xanh vẫn giữ được vẻ thanh lịch, tiện lợi và an toàn cho sức khỏe.

Mỗi lựa chọn của bạn hôm nay là một hạt mầm hy vọng cho Trái Đất ngày mai 🌎
Chúng mình hy vọng sẽ nhận được sự đồng hành, ủng hộ và chia sẻ từ mọi người, để Việt Xanh trở thành giải pháp thay thế nhựa truyền thống - vì một Trái Đất xanh hơn.

“𝑴𝒐̣̂𝒕 𝒔𝒂̉𝒏 𝒑𝒉𝒂̂̉𝒎 𝑿𝒂𝒏𝒉 - 𝑵𝒈𝒂̀𝒏 𝒕𝒖̛𝒐̛𝒏𝒈 𝒍𝒂𝒊 𝑺𝒂̣𝒄𝒉” 💚
--------------
Việt Xanh - Sản phẩm sinh học được làm từ tinh bột ngô Việt Nam
🌏Fanpage: Việt Xanh
📞Hotline: 0399557326
💻Website:

🌿 Xin chào mọi người! Mình là Phạm Duy Minh, đến từ nhà Việt Xanh Hôm nay, mình mang đến cho mọi người một dòng sản phẩm...
30/10/2025

🌿 Xin chào mọi người!
Mình là Phạm Duy Minh, đến từ nhà Việt Xanh

Hôm nay, mình mang đến cho mọi người một dòng sản phẩm nhỏ nhưng mang ý nghĩa lớn - tô và khay làm từ tinh bột ngô 🌽
Không chỉ thân thiện với môi trường, mà còn bền chắc, tinh tế và đặc biệt là dùng được cả trong ngăn đông ❄️

👉 Giải pháp hoàn hảo thay thế nhựa dùng một lần, giúp bạn sống xanh dễ dàng hơn mỗi ngày.

💬 Dù là dùng trong gia đình, nhà hàng hay quán cà phê - sản phẩm từ tinh bột ngô của Việt Xanh vẫn giữ được vẻ thanh lịch, tiện lợi và an toàn cho sức khỏe.
Mỗi lựa chọn của bạn hôm nay là một hạt mầm hy vọng cho Trái Đất ngày mai.

🌎 Chúng mình hy vọng sẽ nhận được sự đồng hành, ủng hộ và chia sẻ từ mọi người, để Việt Xanh trở thành giải pháp thay thế túi nilon truyền thống – vì một Trái Đất xanh hơn.

“𝑴𝒐̣̂𝒕 𝒔𝒂̉𝒏 𝒑𝒉𝒂̂̉𝒎 𝑿𝒂𝒏𝒉 - 𝑵𝒈𝒂̀𝒏 𝒕𝒖̛𝒐̛𝒏𝒈 𝒍𝒂𝒊 𝑺𝒂̣𝒄𝒉” 💚
--------------
Việt Xanh - Sản phẩm sinh học được làm từ tinh bột ngô Việt Nam
🌏Fanpage: Việt Xanh
📞Hotline: 0399557326
💻Website:

♻️ NHỰA – TIỆN LỢI TRONG PHÚT CHỐC, HỦY HOẠI HÀNG THẾ KỶ 🌍Nhựa đã và đang đồng hành cùng cuộc sống hiện đại, mang lại vô...
27/10/2025

♻️ NHỰA – TIỆN LỢI TRONG PHÚT CHỐC, HỦY HOẠI HÀNG THẾ KỶ 🌍

Nhựa đã và đang đồng hành cùng cuộc sống hiện đại, mang lại vô vàn tiện ích. Nhưng đằng sau sự tiện lợi ấy là những hậu quả âm thầm, dai dẳng đến khó tin. Phần lớn nhựa không thể tự phân hủy sinh học, mà chỉ vỡ vụn thành vi nhựa, lơ lửng trong đất, nước và không khí - tồn tại hàng trăm, thậm chí hàng nghìn năm.

🔹 Chai nhựa PET: ⏳ Mất 450 - 1000 năm để phân hủy. Mỗi năm, 56 triệu tấn loại nhựa này được sản xuất. Nếu được tái chế đúng cách, lượng phát thải có thể giảm tới 61,7% - một con số đủ cho thấy sức mạnh của hành động nhỏ.

🔹 Túi nylon HDPE: ⏳ Cần 10 - 100 năm mới tan rã. Trong thời gian đó, chúng vỡ thành vi nhựa trôi nổi trên đại dương 🌊, xâm nhập vào chuỗi thức ăn và quay trở lại cơ thể con người.

🔹 Chai nhựa đựng chất tẩy rửa (HDPE): ⏳ Tồn tại 500 - 1000 năm trong môi trường. Chúng không hề biến mất, mà chỉ phân rã thành vô số mảnh vụn, âm thầm tích tụ trong đất và nguồn nước 💧.

⚠️ Hậu quả: Nhựa không thực sự “biến mất” - nó chỉ ẩn mình trong những dạng khác, gặm nhấm dần hệ sinh thái và đe dọa sức khỏe con người.

👉 Giải pháp đơn giản nhưng mạnh mẽ:
🌱 Hạn chế sử dụng nhựa dùng một lần.
♻️ Thu gom và tái chế đúng cách.
💚 Ưu tiên sản phẩm xanh, thân thiện với môi trường.

Mỗi lựa chọn của bạn hôm nay là một hạt mầm hy vọng cho Trái Đất ngày mai. 🌎💫
Chúng mình hy vọng sẽ nhận được sự đồng hành, ủng hộ và chia sẻ từ mọi người, để Việt Xanh trở thành giải pháp thay thế túi nilon truyền thống – vì một Trái Đất xanh hơn. 🌏

“𝑴𝒐̣̂𝒕 𝒔𝒂̉𝒏 𝒑𝒉𝒂̂̉𝒎 𝑿𝒂𝒏𝒉 - 𝑵𝒈𝒂̀𝒏 𝒕𝒖̛𝒐̛𝒏𝒈 𝒍𝒂𝒊 𝑺𝒂̣𝒄𝒉”💚
--------------
Việt Xanh - Sản phẩm sinh học được làm từ tinh bột ngô Việt Nam
🌏Fanpage: Việt Xanh
📞Hotline: 0399557326
💻Website:

🌍 Ô NHIỄM MÔI TRƯỜNG, THỰC TRẠNG ĐÁNG BÁO ĐỘNG 🌍✨ Bạn có biết? Mỗi năm, thế giới thải ra hơn 300 triệu tấn nhựa, trong đ...
24/10/2025

🌍 Ô NHIỄM MÔI TRƯỜNG, THỰC TRẠNG ĐÁNG BÁO ĐỘNG 🌍
✨ Bạn có biết? Mỗi năm, thế giới thải ra hơn 300 triệu tấn nhựa, trong đó phần lớn là túi nilon dùng một lần. Sự “tiện lợi” ngắn hạn này đang đổi lại cái giá khổng lồ cho hành tinh: biển cả ngập rác thải, động vật hoang dã chết dần vì nuốt phải nhựa, và con người thì phải đối diện với vi nhựa len lỏi trong thực phẩm, nước uống, không khí.

Ở Việt Nam, tình trạng cũng không kém phần nghiêm trọng. Các thành phố lớn như Hà Nội, TP. HCM mỗi ngày thải ra hàng nghìn tấn rác thải nhựa, trong đó túi nilon chiếm tỉ lệ rất cao. Chúng gây tắc nghẽn hệ thống thoát nước, làm trầm trọng thêm tình trạng ngập úng, và khó xử lý vì phải mất hàng trăm năm mới phân hủy hoàn toàn.

🌳 Nếu không hành động ngay từ bây giờ, chúng ta sẽ để lại cho thế hệ sau một Trái Đất đầy nhựa, một môi trường bị tàn phá.
🌱 Nhưng thay đổi là có thể. Chỉ bằng việc giảm sử dụng túi nilon truyền thống, chuyển sang các giải pháp xanh như túi phân hủy sinh học, mỗi người đã góp một phần vào hành trình cứu lấy hành tinh.

Hãy nhớ: mỗi túi nilon bạn từ chối hôm nay, là một tương lai xanh hơn cho ngày mai. 💚
Chúng mình hy vọng sẽ nhận được sự đồng hành, ủng hộ và chia sẻ từ mọi người, để Việt Xanh trở thành giải pháp thay thế túi nilon truyền thống – vì một Trái Đất xanh hơn. 🌏

“𝑴𝒐̣̂𝒕 𝒔𝒂̉𝒏 𝒑𝒉𝒂̂̉𝒎 𝑿𝒂𝒏𝒉 - 𝑵𝒈𝒂̀𝒏 𝒕𝒖̛𝒐̛𝒏𝒈 𝒍𝒂𝒊 𝑺𝒂̣𝒄𝒉”💚

--------------
Việt Xanh - Sản phẩm sinh học được làm từ tinh bột ngô Việt Nam
🌏Fanpage: Việt Xanh
📞Hotline: 0399557326
💻Website:

Address

Huyện Tam Nông, Tỉnh Phú Thọ
Phu Tho

Alerts

Be the first to know and let us send you an email when Việt Xanh posts news and promotions. Your email address will not be used for any other purpose, and you can unsubscribe at any time.

Share