The Void

The Void Mental and Emotional Health Community Cộng đồng Sức khỏe Tinh thần và Cảm xúc

🌿 TIME FLIES! TWO WEEKS HAVE ALREADY PASSED… 🌿Which means… VOID HANOI IS BACK! 🥳📅 SATURDAY | 22 AUGUST⏰ 7:00 PM📍 The Ora...
21/08/2026

🌿 TIME FLIES! TWO WEEKS HAVE ALREADY PASSED… 🌿

Which means… VOID HANOI IS BACK! 🥳

📅 SATURDAY | 22 AUGUST
⏰ 7:00 PM
📍 The Orange Project

Come join us for another wonderful evening of sharing, connecting, and talking about life. ❤️

🙌 Don’t forget to:
✨ Like & Share this post
✨ Invite a friend to join us
✨ And most importantly… bring yourself!

Sometimes, what we need isn’t advice, but simply a place where we can be heard and people who are willing to walk alongside us.

See you tomorrow evening! 🫶

━━━━━━━━━━━━━━━━━━

🌿 THỜI GIAN TRÔI THẬT NHANH! HAI TUẦN ĐÃ TRÔI QUA… 🌿

Điều đó có nghĩa là… VOID HANOI ĐÃ TRỞ LẠI! 🥳

📅 THỨ BẢY | 22/08
⏰ 19:00
📍 THE ORANGE PROJECT

Hãy cùng tham gia một buổi tối thật tuyệt vời, cùng chia sẻ, kết nối và trò chuyện về cuộc sống. ❤️

🙌 Đừng quên:
✨ Like & Share bài viết
✨ Rủ thêm một người bạn cùng tham gia
✨ Và quan trọng nhất… hãy mang chính mình đến!

Đôi khi, điều chúng ta cần không phải là lời khuyên, mà chỉ đơn giản là một nơi để được lắng nghe và những người sẵn sàng đồng hành cùng mình.

Hẹn gặp mọi người vào tối mai! 🫶

17/08/2026

_English below_

Không chỉ là những gương mặt, mà là năng lượng, là sự kết nối và những khoảnh khắc không thể thay thế. Cảm ơn vì đã chọn ở đây và cùng nhau viết nên câu chuyện này. Giữ chặt những yêu thương này nhé! 🎞️✨

Địa chỉ: The Link Cafe QL 13, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

—————————

Not just familiar faces—it’s the energy, the connection, and the moments that can't be replaced. Thank you for being part of the story. Keep this warmth alive! 🎞️✨

Address: The Link Cafe, National Highway 13, Ward 26, Binh Thanh District, Ho Chi Minh City.

_Englis below_Dạo gần đây, The Void nhận được một câu hỏi rất đáng suy ngẫm: “Vì sao cần đi chữa lành trong khi chúng ta...
11/08/2026

_Englis below_

Dạo gần đây, The Void nhận được một câu hỏi rất đáng suy ngẫm: “Vì sao cần đi chữa lành trong khi chúng ta có thể tự hồi?”

Thật ra, tự mạnh mẽ qua giông bão là một bản lĩnh tuyệt vời mà ai cũng từng phải học. Nhưng có những vết thương nếu cứ gói gọn trong lòng và tự gồng mình chịu đựng, nó sẽ chỉ âm thầm rỉ máu chứ chẳng thể khép miệng.

Chữa lành không có nghĩa là bạn yếu đuối hay không thể tự đứng dậy. Chuyến đi hay những khoảng lặng cùng The Void đơn giản là nơi chúng ta cho phép bản thân chậm lại, mở lòng sẻ chia và nhận ra mình không phải cô độc giữa thế giới này. Đôi khi, sự trợ lực từ những người đồng hành chính là chiếc chìa khóa nhanh nhất giúp tâm hồn tìm lại sự bình yên.

Hẹn gặp các bạn vào tối nay cùng The Void nhé! 🤎

—————
Lately, The Void received a thought-provoking question: "Why do we need healing trips when we can heal ourselves?"

To be strong through the storm is an incredible resilience we all strive for. But some wounds, when kept to ourselves and carried in silence, only ache longer rather than truly healing.

Healing doesn't mean you are weak or incapable of standing up on your own. Trips and quiet spaces with The Void are simply places where we allow ourselves to slow down, open up, and realize we are never alone. Sometimes, the gentle presence of companions is the key to helping our souls find peace again.

See you tonight with The Void! 🤎

🎉💙 THE VOID HANOI IS BACK! 💙We're excited to announce that The Void Hanoi resumes this Saturday, 8th August! 🎉Join us as...
06/08/2026

🎉💙 THE VOID HANOI IS BACK! 💙

We're excited to announce that The Void Hanoi resumes this Saturday, 8th August! 🎉

Join us as we continue to build a safe space where people can talk, share stories, heal, and grow together. Whether you're facing challenges, looking for genuine connections, or simply want to support others, there's a place for you here.

🕖 Time: 7:00 PM – 9:00 PM
📍 Venue: The Orange Project, 3rd Floor, 71 Trần Quốc Vượng, Cầu Giấy, Hà Nội

💙 Help us reach someone who may need this. 👍 Like this post 📲 Share it with your friends 🤝 Invite someone who could benefit from being part of our community.

Sometimes, one invitation can change a life. We can't wait to see you there! ❤️

----------------------------------------------------------

💙 THE VOID HÀ NỘI ĐÃ TRỞ LẠI! 💙

ACE ơi, The Void Hà Nội sẽ hoạt động trở lại từ Thứ Bảy này (08/08)! 🎉

Hãy đến với chúng mình để cùng trò chuyện, chia sẻ câu chuyện, chữa lành và cùng nhau trưởng thành trong một không gian an toàn, nơi mọi người được lắng nghe và đồng hành.

🕖 Thời gian: 19:00 – 21:00
📍 Địa điểm: The Orange Project, Tầng 3, 71 Trần Quốc Vượng, Cầu Giấy, Hà Nội

💙 Hãy giúp chúng mình lan tỏa thông điệp này! 👍 Like bài viết 📲 Chia sẻ để nhiều người biết hơn 🤝 Mời một người bạn hoặc người thân mà bạn nghĩ sẽ được khích lệ khi tham gia
Đôi khi, chỉ một lời mời cũng có thể thay đổi cuộc đời của ai đó. Hẹn gặp mọi người tại The Void Hà Nội! ❤️

_ English below _ Đã bao giờ bạn tự hỏi: “Điều gì thực sự đẩy chúng ta đến ranh giới của sự từ bỏ, và vì sao lại như vậy...
03/08/2026

_ English below _

Đã bao giờ bạn tự hỏi: “Điều gì thực sự đẩy chúng ta đến ranh giới của sự từ bỏ, và vì sao lại như vậy?”

Đôi khi, buông tay không phải là điều tồi tệ nếu đó là cách ta chấm dứt những điều tiêu cực. Nhưng sẽ ra sao nếu thứ ta muốn buông lại là một điều tốt đẹp?

Thay vì mãi nhìn vào những khoảng trống và thứ mình đang thiếu, hãy trân trọng trọn vẹn những gì đang hiện hữu trong tay.

Địa chỉ: The Link Cafe QL 13, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
—————

Have you ever wondered what pushes us to the brink of giving up, and why?

Sometimes, letting go isn't a bad thing when it frees us from the negative. But what if it's something beautiful we're walking away from?

Instead of constantly focusing on what you lack, take a moment to appreciate all the good you already have.

Address: The Link Cafe, National Highway 13, Ward 26, Binh Thanh District, Ho Chi Minh City.

THE VOID BADMINTON TOURNAMENT X JBLVào lúc 9 giờ sáng Chủ Nhật, ngày 30 tháng 08 tới đây, tại sân Phúc Lộc, một tiếng "p...
02/08/2026

THE VOID BADMINTON TOURNAMENT X JBL

Vào lúc 9 giờ sáng Chủ Nhật, ngày 30 tháng 08 tới đây, tại sân Phúc Lộc, một tiếng "pop" sẽ vang lên — tiếng của quả cầu lông Hepas 74 chạm vào mặt vợt. Tiếng động ấy sẽ là lời tuyên bố của giải cầu lông The Void Badminton Open Tournament – JBL.

Có một điều đau đớn, dường như người trẻ đang dần mất đi khả năng nuôi dưỡng. Mỗi ngày, chúng ta sống như những dòng lệnh, tâm hồn kiệt quệ, né tránh ràng buộc, không cam kết, thất bại việc tập trung vào sự vận động của chính cơ thể mình.

“Cú va chạm thực tại” để thức tỉnh có cần cho bạn không? Với sự đồng hành của JBL, The Void không tìm nhân tài để trao cúp, mà tìm gương mặt dám Chấp nhận thử thách với tâm thế của một người đang tự viết nên câu chuyện đời mình.

The Void tạo ra Giải cầu lông này như một nỗ lực để cùng nhau vun đắp, thực hành nuôi dưỡng ấy.
Với mức phí 100.000 VNĐ, bạn không mua một suất thi đấu, bạn đang cung cấp nhiên liệu vào một thực tại sống động - nơi gọt giũa bản thân của những con người độc bản.

Tổng giá trị giải thưởng hơn 10 triệu đồng giá trị sản phẩm JBL.
🔥 Giải Nhất - Loa JBL Grip (x2)
🔥 Giải Nhì - Tai nghe JBL Tune 730BT (x2)
🔥 Giải Ba - Tai nghe JBL Tune 530BT (x2)
🔥 Giải May Mắn - Loa JBL Go 5 (x1) - Tai nghe JBL Quantum 50C (x2)
🔥 Giải Khuyến Khích 1 - Cho các đội dừng bước ở tứ kết - Voucher giảm 25% - tối đa 1.000.000 VNĐ - Áp dụng cho toàn bộ sản phẩm tại JBL Store
🔥 Giải Khuyến Khích 2 - Tất cả VĐV dừng bước sau vòng bảng đều nhận Voucher giảm 15% (tối đa 500.000 VNĐ), áp dụng cho toàn bộ sản phẩm tại JBL Store.

Hãy thu hoạch mồ hôi và giải thưởng nào. Sau khi đăng ký admin sẽ trao đổi trực tiếp để tiến hành ghi danh
Đăng ký ngay → https://forms.gle/UGDyLrTW54ZNU7EH8

-------
🌱Đối tượng: Trình độ trung bình yếu trở xuống – Những người đang học cách đứng trên đôi chân mình.
🌱Thời gian: 9 AM - 12 AM, Chủ Nhật, 30.08.2026 (chủ nhật)
🌱Địa điểm: Sân Phúc Lộc — 103/11B Đ. Số 20, Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
🌱Thể thức: Đôi Nam - Nữ Vòng bảng xoay vòng -> Tứ Kết -> Bán Kết -> Chung Kết
🌱Lệ phí: 100.000 VNĐ/VĐV
🌱Cầu thi đấu: Hepas hoa sen (74).
x

_English Below_Vật chất cho ta sự thỏa mãn tức thời, còn hạnh phúc chân chính lại là đóa hoa nở muộn, được tưới tắm bằng...
27/07/2026

_English Below_

Vật chất cho ta sự thỏa mãn tức thời, còn hạnh phúc chân chính lại là đóa hoa nở muộn, được tưới tắm bằng thời gian và sự trải đời.

Hẹn gặp lại các bạn vào ngày mai 🤎
———————

Tangible riches offer instant gratification, yet genuine happiness is a rare bloom nurtured by the passage of time.

See you guys tomorrow🤎

26/07/2026

Một chút dễ thương từ chiếc clip mừng sinh nhật lần thứ 3 của The Void🤎
——————

A little bit of cuteness from The Void's 3rd birthday celebration clip🤎

Address

Ho Chi Minh City

Alerts

Be the first to know and let us send you an email when The Void posts news and promotions. Your email address will not be used for any other purpose, and you can unsubscribe at any time.

Contact The Organization

Send a message to The Void:

Shortcuts

Share